27 เมษายน 2018, 09:38:07
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน? 
ข่าว:

www.Granturismo Thailand.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาค 5 vettel challenge ใช้จอยสติ๊ก ต้องเซ็ตรถก่อนแข่งยังไงครับ  (อ่าน 1158 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jay Collin

• Newbie
  • *
  • DRIVER SPIRIT: +0/-0
4 ปี ก่อนเล่นแทบตายได้แค่ทองแดงเพราะจับภาค 5 เป็นภาคแรก

ตอนนี้เพิ่งจะมีไฟขุดมาเล่นใหม่ แต่ใช้จอยวิ่งรถดื้อเหลือเกิน เลี้ยวไม่ไป ถึงจะเร็วกว่าเดิมแต่ยังห่างทองอีกไกล

ใครรู้ช่วยบอกผมทีครับ ใช้จอยต้องเซ็ตรถก่อนแข่งยังไง ถ้า vettel 3 อันนี้ทองหมด ผมจะได้ platinum ซะที

ออฟไลน์ nuntaporon

• Newbie
  • *
ผมไม่ถนัดเล่น ชอบนั่งดูมากกว่า  [yy_sednae1]

รับสแกนเอกสาร

ออฟไลน์ Adisonrati

• PSN ID: Adisonrati

• Newbie
  • *
มีใครที่เก่งเรื่องนี้มั้ยครับผมก็รู้แค่คร่าวๆ ไม่ได้เซตเก่งอะไรด้วย

ออฟไลน์ Richman

• PSN ID: sbobet

• Newbie
  • *
ผมเป็นมือใหม่ครับยังรู้เรื่องอะไรพวกนี้ไม่มาก ต้องรอผู้ที่รู้จริงดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Salayer01

• Newbie
  • *
มือใหม่มาหาข้อมูลครับ

Carbonate design by Bloc
variant: carbon
SMF 2.0.7 | SMF © 2011, Simple Machines - noi -